Um okkur

Við erum skrifstofa Pipar\TBWA í Reykjavík. Einkennismerki okkar er Disruption® en með því stefnumótunartóli aðstoðum við vörumerki við að feta ótroðnar slóðir og skapa sérstöðu.

Um okkur

Við erum hluti af TBWA-auglýsingastofukeðjunni sem telur yfir 300 auglýsingastofur víðsvegar um heiminn. Þar með getum við skoðað árangur ótal herferða annarra TBWA-stofa til að læra af þeim og deila með viðskiptavinum okkar dýrmætri reynslu af markaðsstarfi erlendis.

Við vinnum með hugmyndir alla daga og látum þær verða að veruleika. Vörumerki eru óaðskiljanlegur hluti af menningu okkar en lætin þarna úti eru mikil og ótal margt sem lokkar athygli neytenda. Til að vörumerki skíni og nái í gegn skipta hugmyndaauðgi og fagleg vinnubrögð öllu máli, því við viljum ná árangri fyrir viðskiptavini okkar.

Við vinnum við birtingar auglýsinga á öllum hugsanlegum miðlum og til þess höfum við birtingarráðgjafana okkar hjá Pipar\MEDIA. Grunnurinn að hæfilegu auglýsingaáreiti liggur í markaðsrannsóknum og lífstílskönnunum ásamt faglegum vinnubrögðum við uppsetningu birtingaráætlana, þar sem þarf að finna hæfilega blöndu birtinga auglýsinga í sjónvarpi, útvarpi, prentmiðlum, stafrænum miðlum og samfélagsmiðlum.

Við vinnum stafræna markaðssetningu frá A til Ö. Pipar\ENGINE heldur utan um þræðina sem liggja um vefmiðla og leitarvélar. Skýr stafræn stefnumótun og skýrir árangursmælikvarðar á stafrænar auglýsingaherferðir hafa skilað stórkostlegum árangri fyrir viðskiptavini okkar og nokkrum alþjóðlegum verðlaunum í hús. Við erum leiðandi í Evrópu á sviði stafrænnar markaðssetningar.

Verðlaun

Fyrir viðskiptavini okkar höfum við unnið til verðlauna fyrir auglýsingar og leitarherferðir. Fyrir KFC íslenskt í 40 ár auglýsingaherferðina, hlutum við ÁRU á Lúðrahátíðinni 2021 en ÁRA er veitt árlega fyrir árangursríkustu auglýsingaherferð ársins. Þar þurfa allir þættir sem máli skipta fyrir góðan árangur að fara saman; áætlanagerð, markaðsrannsóknir, birtingaáætlanir, hugmyndaauðgi og viðskiptastjórnun.

Fyrir Lanullva sem er norskt fjölskyldufyrirtæki hlaut Pipar\ENGINE Evrópsku leitarverðlaunin í flokki tísku. Við höfum einnig hlotið verðlaun og verið tilnefnd til FÍT verðlaunanna, Glerljóns í Cannes, Clio verðlaunanna, Cresta verðlaunanna og ADC*E Art Directors Club of Europe.

Starfsfólk

Starfsfólk Pipar\TBWA er fjölskrúðug flóra skapandi listamanna, fagmanna fram í fingurgóma sem leggja metnað í störf sín.

Vinnustaðurinn hefur hlotið fjölmargar viðurkenningar sem Fyrirmyndarfyrirtæki VR og jafnlaunavottun hefur verið vottuð. Starfsaldur er hár, svo hér er greinilega gott að vera.

Guðmundur Pálsson framkvæmdastjóri Pipar\TBWA

Guðmundur
Framkvæmdastjóri
gudmundur@pipar-tbwa.is
Sími: 896 0900

Selma Rut Þorsteinsdóttir yfirhönnunarstjóri Pipar\TBWA

Selma
Yfirhönnunarstjóri \ CCD
selma@pipar-tbwa.is
Sími: 862 1100

ValgeirGMagnusson

Valgeir
Starfandi stjórnarformaður
valgeir@pipar-tbwa.is
Sími: 892 1242

HuldOskarsdottir

Huld
Birtingastjóri
huld@pipar-tbwa.is
Sími: 510-9004

AggaJonsdottir

Agga
Hönnunarstjóri
agga@pipar-tbwa.is

HalldorReykdalBaldursson

Halldór
Markaðsráðgjafi
halldor@pipar-tbwa.is
Sími: 693 3617

Hreggviður St. Magnússon leiðtogi í stafrænni markaðssetningu hjá Pipar\ENGINE

Hreggviður
Leiðtogi í stafrænni markaðssetningu
hreggvidur@pipar-tbwa.is

IsakWinther

Ísak
Hönnunarstjóri
isak@pipar-tbwa.is

DarriJohansen

Darri
Markaðsráðgjafi
darri@pipar-tbwa.is
Sími: 694 8044

HaukurJarlKristjansson

Haukur Jarl
Performance Marketing Director
haukurjarl@pipar-tbwa.is

AnnaSigridurGudmundsdottir

Anna Sigríður
Hugmynda- og textasmiður
anna@pipar-tbwa.is

BjornJonsson

Björn
Hönnunarstjóri
bjorn@pipar-tbwa.is

Anna B V8A4123

Anna Bergmann
Samfélagsmiðlaráðgjafi
annabergmann@pipar-tbwa.is

Magga V8A4102

Margrét
Grafískur hönnuður
margret@pipar-tbwa.is

Gauti V8A4183

Kristján Gauti
Texta- og hugmyndasmiður
kristjangauti@pipar-tbwa.is

Salka V8A4145

Salka
Grafískur hönnuður
salka@pipar-tbwa.is

Carlos V8A4087

Carlos
Sérfræðingur í stafrænni markaðssetningu
carlos@pipar-tbwa.is

Dogg V8A4227

Dögg
Vefráðgjafi
dew@pipar-tbwa.is

Gulli V8A4249

Gunnlaugur
Vefráðgjafi
gulli@pipar-tbwa.is

Pipar Staff 2019 MG 3098

Hallfríður
Samfélagsmiðlaráðgjafi
hadda@pipar-tbwa.is

ThorgrimurIngason

Þorgrímur
Birtingaráðgjafi
thorgrimur@pipar-tbwa.is
Sími: 510-9006

AsdisMariaRunarsdottir

Ásdís María
Markaðsráðgjafi
asdis@pipar-tbwa.is
Sími: 699 1807

ValgerdurGudnySkuladottir

Valgerður
Markaðsráðgjafi
valgerdur@pipar-tbwa.is
Sími: 692 3121

TomasIngiRagnarsson

Tómas
Grafískur hönnuður
tommi@pipar-tbwa.is

TryggviTryggvason

Tryggvi
Grafískur hönnuður
tryggvi@pipar-tbwa.is

SaevarSigurgeirsson

Sævar
Hugmynda- og textasmiður
saevar@pipar-tbwa.is

SvavarOrnEysteinsson

Svavar
Kerfisstjóri
svavar@pipar-tbwa.is

SnaebjornRagnarsson

Snæbjörn
Hugmynda- og textasmiður
snaebjorn@pipar-tbwa.is

SnorriSturluson

Snorri
Leikstjóri / hugmyndasmiður
snorri@pipar-tbwa.is

RizzaFayEliasdottir

Rizza
Samfélagsmiðlaráðgjafi
rizza@pipar-tbwa.is

LydiaAnnHolt

Lydia
Textasmiður
lydia@pipar-tbwa.is

KristjanScram

Kristján Scram
Markaðsráðgjafi
kristjans@pipar-tbwa.is
Sími: 822 8818

KristjanEinarKristjansson

Kristján Einar
Markaðsráðgjafi
kristjan@pipar-tbwa.is
Sími: 660 8032

JonJohannThordarson

Jón Jóhann
Birtingaráðgjafi
jonjohann@pipar-tbwa.is

HilmarSveinsson

Hilmar
Prentsmidur
hilmar@pipar-tbwa.is

HildurZoegaHalldorsdottir

Hildur
Matselja
hildur@pipar-tbwa.is

HelgiHelgason

Helgi
Markaðsráðgjafi
helgi@pipar-tbwa.is
Sími: 868 9508

HeiddisAgustsdottir

Heiðdís
Móttökustjóri
heiddis@pipar-tbwa.is
Sími: 510-9000

HaukurMarHauksson

Haukur Már
Grafískur hönnuður
haukur@pipar-tbwa.is

HarpaHlinHaraldsdottir

Harpa
Flæðisstjóri
harpa@pipar-tbwa.is

GSM

Guðmundur Stefán
Fjármálastjóri \ CFO
gsm@pipar-tbwa.is
Sími: 510-9002

FridrikGunnarKristjansson

Friðrik
Sérfræðingur í samfélagsmiðlamarkaðssetningu
fridrik@pipar-tbwa.is

Folk madur

David
Sérfræðingur í leitarvélamarkaðssetningu
david@pipar-tbwa.is

BolliMarBjarnason

Bolli
Texta- og hugmyndasmidur
bolli@pipar-tbwa.is

BjarniBenediktsson

Bjarni
Markaðsráðgjafi
bjarni@pipar-tbwa.is
Sími: 696 5555

BerglindVidarsdottir

Berglind
Birtingaráðgjafi
berglind@pipar-tbwa.is
Sími: 510-9005

AnnaKarenJorgensdottir

Anna Karen
Grafískur hönnuður
annakaren@pipar-tbwa.is

AdrienAlbrecht

Adrian
Sérfræðingur í leitarvélamarkaðssetningu
adrien@pipar-tbwa.is

Pétur Guðmundsson

Pétur
Grafískur hönnuður
petur@pipar-tbwa.is

Folk kona

Sandra
Sérfræðingur í samfélagsmiðlamarkaðssetningu
sandra@pipar-tbwa.is